![%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%20 %E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%20](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiOqVWxbqmRixSerpff652eoCobP1hQSem7rLDhAhTFleQ1xGcBY4Xu_XyYIGXD_oN2GL1d9InRin_0d9-IbyDfn7wqJ92vNlCRuowX_fYPR-7qIPoxlu2dylmPK0hvZ6492F3iVF8CfQYNsizcMhv-UEMM7_bJuz3uXpu5Zyuq9JxSEj6KetSzl0At6qNk/s16000/%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%9B%E0%B8%A3%E0%B8%B0%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%20.jpg)
วาโก้แฟชั่นโชว์ อลังการยืน 1 นำเสนอภารกิจรักษ์โลกอย่างยั่งยืน ในงานสหกรุ๊ปแฟร์ ครั้งที่ 27
นายบุญดี อำนวยสกุล (กลาง) ประธานกรรมการบริหารและกรรมการผู้จัดการ บริษัท ไทยวาโก้ จำกัด (มหาชน) ร่วมด้วยคณะ นายทาคุยะ มิอุระ (ที่ 4 จากซ้าย) กรรมการรองผู้จัดการ นายประณต เวสารัชวิทย์ (ที่ 3 จากซ้าย) กรรมการบริหารและผู้อำนวยการฝ่ายบริหารการขายวาโก้ และนางอินทิรา นาคสกุล (ที่ 3 จากขวา) ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาด ร่วมงานแฟชั่นโชว์ WACOAL LOVE EARTH “NOT A COLLECTION. IT’S OUR MISSION.” วาโก้ไม่ใช่แค่คอลเลกชันชุดชั้นใน แต่คือภารกิจรักษ์โลกอย่างยั่งยืน โดยผลิตภัณฑ์ผ่านกระบวนการผลิตเป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม นำเสนอผ่าน WACOAL FOR ALL MODEL บนเวทีแห่งความหลากหลายและเท่าเทียม พร้อมโชว์พิเศษจากโบกี้ ไลอ้อน (ที่ 4 จากขวา) ในฐานะพรีเซ็นเตอร์ชุดชั้นใน WACOAL INDIN ความงามจากสีสันธรรมชาติของชั้นดิน ในงานสหกรุ๊ปแฟร์ ครั้งที่ 27 ณ ไบเทคบางนา ฮอลล์ 100 เมื่อเร็วๆ นี้
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น