เปิดใหม่!! FARMFACTORY สาขา 'สวนเพลิน พระราม 4' ชูเมนูหมูดำคูโรบูตะ-ไก่เบญจา ระดับพรีเมียม เอาใจคนรักสุขภาพ
เต็มอิ่ม! ไปกับอาหารเพื่อคนรักสุขภาพอย่างแท้จริงหลากหลายเมนู โดยเฉพาะสลัดซิกเนเจอร์ที่ได้แรงบันดาลใจจาก
'คอปป์สลัด' สไตล์อเมริกัน ทำเป็นสลัดโบล์ว (Salad bowl) หน้าตาสวยงาม
มีน้ำสลัดโฮมเมดมากถึง 13 รสชาติ อาทิ อะโวคอบบ์และฮาร์เวสท์คอบบ์
ห้ามพลาด! เมนูจานหลัก ทั้งไรซ์โบลว์ เบอร์ริโต้ แซนด์วิช และไฮไลท์เด็ด
คือ สเต็กหมูดำคูโรบูตะ พอร์คชอปคูโรบูตะ การันตีความอร่อยทุกคำที่ได้ลิ้มลอง รวมทั้ง ข้าวไก่นุ่มซอสแจ่ว จากเนื้อไก่เบญจารสชาติกลมกล่อมเข้ากันได้ดีกับน้ำจิ้มแจ่วสไตล์ไทย ตามด้วยเมนูซุป อาทิ ซุปผัดโขม ซุปฟักทอง ซุปเห็ดแชมปิญอง ปิดท้ายที่เครื่องดื่มน้ำผักสกัดเย็น รวม 6 สูตร เช่น Forever Young, Deep Detox, Super Slim เป็นต้น
ปัจจุบัน ร้าน FARMFACTORY มีทั้งหมด 5 สาขา ใจกลางกรุงเทพฯ ใกล้รถไฟฟ้า ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนเมืองที่รักสุขภาพ ได้แก่ สีลมคอมเพล็กซ์ ดิ เอ็มควอเทียร์ ออลซีซั่นส์เพลส ฟอร์จูนทาวน์ และล่าสุด สาขาสวนเพลิน พระราม4 สามารถติดตามเมนูสุขภาพและโปรโมชั่นดีๆ ได้ที่ Facebook Fanpage : https://www.facebook.com/farmfactoryworld หรือสั่งผ่านเดลิเวอรี่ทุกช่องทาง ได้แก่ Grab Food, Lineman, Foodpanda, Robinhood, Shoppee Food และ True Food หรือสมัครสมาชิกที่ : https://scpm.me/5mvM เพื่อรับสิทธิพิเศษมากมาย ยิ่งสะสมยิ่งคุ้ม ที่ร้านฟาร์มแฟคทอรีทุกสาขา./
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น