COWAY ชวนไป “ว้าว” กับนวัตกรรมสุขภาพในงาน
สถาปนิก’67
สัมผัสไลน์อัปผลิตภัณฑ์ภายใต้คอนเซ็ปต์ “WOW
Innovation”
พร้อมโปรโมชันจัดเต็มและดีลลับเฉพาะในงาน!
ซื้อปุ๊บ รับปั๊บ Coway Bag สุดพรีเมียมและบัตรสตาร์บัคส์มูลค่า 1,000 บาท
พบกันที่บูธ S612 ณ อิมแพ็ค เมืองทองธานี ตั้งแต่ 30 เมษายน – 5 พฤษภาคม 2567
กรุงเทพฯ 26 เมษายน 2567 - บริษัท โคเวย์ (ประเทศไทย) จำกัด แบรนด์เครื่องกรองน้ำและเครื่องฟอกอากาศอันดับ 1 จากประเทศเกาหลีใต้ ชวนคุณเปิดโลกนวัตกรรมเพื่อสุขภาพด้วยน้ำดื่มสะอาดและอากาศบริสุทธิ์ที่บูธโคเวย์หมายเลข S612 ภายใต้คอนเซ็ปต์ “WOW Innovation” ในงานสถาปนิก’67 ณ อิมแพ็ค เมืองทองธานี ตั้งแต่วันที่ 30 เมษายน – 5 พฤษภาคม 2567 ยกขบวนผลิตภัณฑ์เครื่องกรองน้ำและเครื่องฟอกอากาศครบทุกรุ่นมาจัดแสดงอย่างยิ่งใหญ่ ชูเครื่องกรองน้ำรุ่นไฮไลต์อย่าง NEO PLUS, MY ICE และ G1 และเครื่องฟอกอากาศโมเดลยอดฮิตทั้ง NOBLE, PLATFORM และ STROM พร้อมจัดโปรชุดใหญ่ไม่เกรงใจใคร รับของแถมมากมายทั้ง Coway Bag สุดพรีเมียมทุกรายการสั่งซื้อ และพิเศษสุด เมื่อซื้อสินค้า COWAY COMBO ในวันที่ 1 เมษายน รับไปเลยบัตรสตาร์บัคส์มูลค่า 1,000.- บาท (มีจำนวนจำกัดและเงื่อนไขเป็นไปตามที่บริษัทฯ กำหนด)โคเวย์มอบโปรโมชันสุดคุ้มมากมายภายในงาน พร้อมตอบรับเสียงเรียกร้องจากผู้บริโภค ขยายการบริการ Subscription แบบจัดเต็มโดยเครื่องกรองน้ำทุกรุ่นขยายเป็น 7 ปี และเครื่องฟอกอากาศ 5 ปี ซึ่งลูกค้าจะได้รับบริการหลังการขาย Coway Care จากทีมงาน CODY พร้อมเงื่อนไขการซ่อมบำรุง-เปลี่ยนอะไหล่ฟรี สะดวก คุ้มค่า และ Wow ยิ่งกว่าเดิม!#####
เกี่ยวกับ Coway Co., Ltd.Coway แบรนด์ที่รู้จักในฐานะ Best Life Solution Company จากประเทศเกาหลีใต้ เป็นผู้นำนวัตกรรมผลิตภัณฑ์บริการในรูปแบบ ‘Subscribe’ ที่มาพร้อมบริการหลังการขายที่เรียกว่า ‘Coway Care’ ในฐานะที่เป็นแบรนด์ที่ให้ความใส่ใจในทุกด้านในชีวิต ภายใต้วิสัยทัศน์ ‘The Best Life Solution Company ที่มุ่งมั่นมอบน้ำสะอาดและอากาศบริสุทธิ์ ด้วยนวัตกรรมที่ทันสมัยทั้งด้านการผลิตและดีไซน์เพื่อสุขภาพที่ดีของคนไทย ในปัจจุบัน Coway ตั้งอยู่ในหลายประเทศ อาทิ เกาหลีใต้, สหรัฐอเมริกา, จีน, มาเลเซีย, อินโดนีเชีย, เวียดนาม และไทย เป็นต้น สามารถติดต่อสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ www.coway.co.th หรือโทร.1421
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น