"เพชร สิรภพ" ศิลปิน-นักร้อง หน้าใหม่ แรปเปอร์
หนุ่มหน้าใส ลุย!ถ่ายทำ MV ซิงเกิ้ลแรก #ลองคบ
กับพี่ได้มั้ย
ทีมงานยกกองไปถ่ายทำที่ Scout Food Camp วงเวียนอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กรุงเทพมหานคร บรรยากาศในกองถ่ายเต็มไปด้วยความสนุกสนานท่ามกลางอากาศที่ร้อนระอุ แต่ด้วยสปิริตนักแสดงศิลปิน #เพชรสิรภพ มุ่งมั่น ตั้งใจ พยายามให้ผลงานชิ้นแรกออกมาให้ดีที่สุด เจ้าตัวทุ่มสุดตัวใจเกินร้อย ทุกคนทั้งกองถ่ายต่างชื่นชมเป็นอย่างมาก เนื่องจาก #เพชรสิรภพ ป่วยไม่สบาย ยังไม่หายดี แต่ไม่อยากยกกองและไม่อยากให้ทุกคนเสียเวลา สุดท้ายก็สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี เชื่อแน่ว่าหลังจากตัดต่อ MV เสร็จทุกคนต้องเตรียมเทใจให้เป็นแน่ จำชื่อนี้ไว้ แรปเปอร์หนุ่ม #เพชรสิรภพ
โดยได้โปรดิวเซอร์หนุ่มไฟแรง #MAXLERR แห่ง MAXLERR Studio ทั้งยังได้ผู้กำกับ MV หนุ่มหล่อ ศิลปินแร็ปเปอร์หนุ่มหน้าใส #ไอซ์เอจ ธิติวัฒน์ เจ้าของเพลงฮิต "เกลียด" เข้ามาควบคุมเพลง ทั้งเนื้อร้องทำนอง อีกด้วย รับรองเพลงนี้จะเข้าไปอยู่ในใจโดนใจแฟนเพลงทั้งประเทศแน่นอน
เพลงสไตล์แร็ปสนุกสนานน่ารักสดใสที่จะมัดใจแฟนเพลงทั่วประเทศ คอยติดตามรับชมรับฟังได้ ทุกช่องทางทุกแพลตฟอร์ม เร็วๆนี้
#เพชรสิรภพ
#ลองคบกับพี่ได้มั้ย
#ดีเจคู่ซี้เม้าท์แซด
#ข่าวเด่นวันนี้Online
สิรภพ
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น