สิ้นสุดทางเพื่อน “เชฟกาย” ประกาศลาออกจากร้าน “เชฟชิน”
ในซีรีส์ “Bake Me Please พิชิตใจนายสายหวาน” EP.3
อบอุ่นหัวใจมาหลายอีพี ถึงเวลาเข้าสู่โหมดดรามากันบ้าง สำหรับซีรีส์ “Bake Me Please พิชิตใจนายสายหวาน” EP.3 จาก Rose studio ภายใต้บริษัท RS multimedia & entertainment เมื่อมิตรภาพของร้าน Temptation กำลังสั่นคลอน โดยเฉพาะมิตรภาพของ เชฟชิน(โอห์ม ฐิติวัฒน์) และ เชฟกาย(ภูมิ ภูริพันธ์) หลังจากที่กายเผยความรู้สึกลึ
EP.นี้ แฟนๆจะได้ชมซีนการปะทะอารมณ์
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น