บิ
ครั้งแรก เดอะ พิซซ่า คอมปะนี พร้อมปล่อย
เซอร์ไพรส์
มหาชน” กลับมาอี
กรุงเทพฯ 22 กุมภาพันธ์ 2567 – นับเป็นซูเปอร์สตาร์คู่หนึ่งที่
![]() |
โดยหนุ่ม บิวกิ้น - พุฒิพงศ์ อัสสรัตนกุล เปิดเผยว่า “รู้สึกดีใจและเป็นเกียรติมาก ๆ หลังจากที่ได้รู้ว่าผมกับพีพี ได้รับเลือกให้เป็นแบรนด์พรี
ทางด้าน พีพี - กฤษฏ์ อำนวยเดชกร เปิดเผยว่า “ดีใจมาก ที่ทางเดอะ พิซซ่า คอมปะนี เลือกให้พีพีกับบิวกิ้นเป็นพรี
![]() |
สำหรับใครที่อยากลิ้มลองความอร่
สำหรับลูกค้าและผู้สนใจสามารถติ
![](https://www.thaipr.net/wp-content/uploads/2024/02/บิวกิ้น-พุฒิพงศ์-และ-พีพี-กฤษฏ์3-1-e1708595958791.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น