![](https://blogger.googleusercontent.com/img/a/AVvXsEjoEt1N2Nm5CRWY6zwPfVeKVdkZ2j07sELOWQi52un42MY5ZfC7T7lCLjTOvDxWKf167pN9S_uKq6DgOdhKmX3BmXWiWSjTn2DVlCaSdwBdUHQBmDDvbcRH1PN2bVAHQIqFcw9tmZtbXNHAKg5nPQlRgRr5-b4FicgE2_mmxwkCskUT-ksDPpgR23_G=w426-h640)
ปังตั้งแต่ต้นปี!! “กวาง วรรณปิยะ" อวดผิวสวย รับทรัพย์
นั่งแท่นแบรนด์แอมบาสเดอร์คอลลาเจนน้องใหม่
ดวงดีตั้งแต่ต้นปีไปเลย สำหรับสาวแซ่บ “กวางthe face” หรือ “วรรณปิยะ ออมสินนพกุล” หลังโชว์บิกินี่สีชมพูอวดความแซ่บในไอจีเมื่อช่วงสิ้นปีที่ผ่านมา ทำให้ผิวขาวเจิดจ้าจนไปเข้าตา คุณท็อป - วงศพัทธ์ รติพัชรพรกุล ซีอีโอ บริษัท วงศพัทธ์ กรุ๊ป (ไทยแลนด์) จำกัด ผู้บริหารค่ายเพลง EXP Entertainment จนคว้าตัวนางแบบสุดเซ็กซี่มาขึ้นแท่น แบรนด์แอมบาสเดอร์ ผลิตภัณฑ์อาหารเสริมNYCE Collagen อย่างเต็มตัว
แต่กว่าผิวจะสวยปัง ออร่าฟุ้งกระจายขนาดนี้ เป็นเพราะสาวกวางได้ตัวช่วยที่ทานมาอย่างยาวนาน เพราะก่อนหน้านี้มีคนตาดีแอบเห็นว่ามีผลิตภัณฑ์อาหารเสริมที่ส่ง Boxset ชุดใหญ่ไฟกระพริบมาHappy New Year ที่แท้ก็ NYCE Collagen นี่เอง ใครอยากผิวสวย สดใส แบบสาวกวาง ก็รีบไปหาซื้อกันได้เลยนะจ๊ะ รีบก่อน สวยก่อน ไม่แน่แอมบาสเดอร์คนต่อไปอาจเป็นคุณ!!
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น