โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ จัดกิจกรรม “บริจาคโลหิตในเดือนวันพ่อ ”
เมื่อวันที่ 12 ธันวาคม 2566 โรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ สำนักการแพทย์ กรุงเทพมหานคร ขอเชิญชวนบุคลากร และผู้มารับบริการทุกท่าน ร่วมบริจาคโลหิตตลอดเดือนธันวาคม 2566 เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลเนื่องในโอกาสวันพ่อแห่งชาติ อีกทั้งเพื่อช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ด้วยกัน ทางโรงพยาบาลเจริญกรุงประชารักษ์ได้เตรียมความพร้อมให้มีโลหิตปริมาณเพียงพอ
โดยสามารถบริจาคโลหิตได้ทุกวันจันทร์ - ศุกร์ เวลา 08.00- 16.00 น. ณ ธนาคารเลือด อาคารอนุสรณ์ 20 ปี ชั้น 1 (เว้นวันหยุดราชการ)
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhn1M7_ROv3womzFiyB2WXJyZlhJgYx476G2KVy8mDOd6s5FAKs27Mx7SJvUHj0ejwcCrVugetCCU7xQDv9cBFvpCJ1p65oqCArz7axmYZ3YIDJJCsvLIlTU1-HdOPbeVbyV1epBl1MFWsTPYLpp33iqlPeuMtjBp0XsL7RgS0l0kyZYvWFXwPGEOwyy3hE/w640-h426/1702440002005.jpg)
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น