![](https://www.thaipr.net/wp-content/uploads/2024/01/01_แลคตาซอย-วันเด็กปี-67_0-e1705298388273.jpg)
“แลคตาซอย” ยกขบวนออกบูธแจกนมถั่วเหลืองให้น้องๆ หนู ๆ เติมพลัง เติมสุขภาพดี ในงานวันเด็กปี 67
บริษัท แลคตาซอย จำกัด นำทีมงานพร้อมมาสคอตสุดน่ารัก ยกขบวนพาเหรดออกบูธสร้างสีสันในงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 นำนมถั่วเหลืองหลากหลายรสชาติไปเติมพลังให้กับน้อง ๆ หนู ๆ ที่มาร่วมงานวันเด็กได้เต็มอิ่มสุขภาพดีตลอดทั้งวัน โดยปีนี้ทางแลคตาซอยได้ออกบูธกิจกรรมแจกนม อาทิ กองบัญชาการกองทัพบก, โรงเรียนนายเรือ ปากน้ำ จ.สมุทรปราการ, กองทัพอากาศ การบิน 6 และที่อื่น ๆ 38 แห่งทั่วประเทศ ติดตามกิจกรรมความอร่อยสุขภาพดีที่แลคตาซอยจัดขึ้นได้ทาง Facebook: lactasoyclub
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น