“ไฮ-โค้ท” ร่วมมอบความสุขเนื่องในวันเด็ กแห่งชาติ ประจำปี 2562
เมื่อเร็วๆนี้ บริษัท ไฮ-โค้ท(ประเทศไทย) จำกัด ร่วมส่งมอบความสุขให้กับน้อง ๆ เนื่องในวันเด็กแห่งชาติประจำปี 2562 ณ ลานต้นโพธิ์ (ชุมชนหัวนา) เทศบาลเมืองหัวหิน จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เพื่อเป็นการส่งมอบความรัก ความอบอุ่น ส่งเสริมให้เด็ก ๆ ได้ร่วมกิจกรรมและได้เห็นคุณค่ าในตัวเอง โดยมีคุณศุรอัฐ ณรงค์ฤทธิ์ (คนที่ 5จากซ้าย) และ คุณประภาพร ณรงค์ฤทธิ์(คนที่ 3 จากซ้าย) ผู้บริหารระดับสูง บริษัท ไฮ-โค้ท(ประเทศไทย)จำกัด ได้ร่วมมอบรางวัลให้แก่เด็ ก ๆ ที่มาร่วมกิจกรรมมากมาย อาทิ จักรยาน 4 คัน, อุปกรณ์กีฬา (ฟุตบอล/ลูกวอลเลย์บอล/ไม้แบดมิ นตัน), เสื้อกีฬา สนับสนุนโดยFBT และกระปุกออมสิน สนับสนุนโดยธนาคารออมสินนอกจากนี้ภายในงานยังได้มี การเลี้ยงอาหารและขนมให้แก่เด็ก ๆ ซึ่งกิจกรรมดังกล่าวได้สร้ างรอยยิ้มและเสียงหัวเราะให้กั บเด็ก ๆ และผู้ปกครองที่มาร่วมชมกิ จกรรมเป็นอย่างมาก
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น