![Pic-mail Pic-mail](https://4.bp.blogspot.com/-TqAfMWiNgWg/XDW0lRBdRQI/AAAAAAABMio/wAGu7CT6ciMIeJZetDJ4QDqWU4go8F_sQCLcBGAs/s1600/Pic-mail.jpg)
นางสาวกิดาการ นิพรรัมย์ ผู้จัดการฝ่ายการตลาด (บริหารผลิตภัณฑ์) บะหมี่กึ่งสำเร็จรูป ซือดะ บะหมี่กึ่งสำเร็จรูปขวัญใจพี่น้องชาวมุสลิม มอบผลิตภัณฑ์ให้แก่ บ้านอัซซัยยิดะฮุ นะฟีซะฮุ ซัมสุ เพื่อการสงเคราะห์และฝึกฝนวิชาชีพเด็กกำพร้า โดยมี นางมะลิ สีชาลี เจ้าหน้าที่ฝ่ายปกครองและการเงิน เป็นตัวแทนรับมอบ ณ บ้านอัซซัยยิดะฮุ นะฟีซะฮุ ซัมสุ เพื่อการสงเคราะห์และฝึกฝนวิชาชีพเด็กกำพร้ากรุงเทพฯ เมื่อเร็ว ๆ นี้
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น