สองดีเจคู่ซี้อารมณ์ดี ดีเจบาบาร่าดีเจวาวา ได้รับลิขสิทธิ์จัดการประกวดเวทีหนุ่มหล่ออันดับ1ของเมืองไทย Mister Star Thailand 2019 เป็นผู้ถือลิขสิทธิ์จัดประกวดของจ.ตรัง เพื่อแฟ้นหาหนุ่มหล่อ ใจรักษ์วัฒนธรรม เป็นตัวแทนจ.ตรัง
ร่วมประกวดระดับประเทศทั่วไทย77จังหวัด อีกทั้งยังได้เข้าสู่วงการบันเทิงต่อไป สองดีเจกล่าวมีความรู้สึกดีใจและเป็นเกียรติอย่างยิ่งพร้อมจะหาตัวแทนหนุ่มหล่อของจ.ตรัง ให้ดีที่สุดพร้อมผลักดันเข้าสู่วงการบันเทิงต่อไป
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น