เรื่องลับๆ ที่จุดซ่อนเร้น มักมีสิ่งที่สาวๆคับอกคับใจพูดไม่ออก บอกไม่ถูกกันเสมอ โดยเฉพาะ เรื่อง Fit, Fin, Fun ที่สาวๆอยากปรึกษาเพื่อเติมความสุขและความมั่นใจในชีวิต ข่าวดีก็คือ ทุกวันนี้มีนวัตกรรมที่จะมาตอบโจทย์ และที่สำคัญ คือ ปลอดภัย ไม่เจ็บ พักแป๊บเดียว แถมเห็นผลได้ตั้งแต่ครั้งแรกที่ทำเลยทีเดียว
คุณหมอกุ๊กไก่ - แพทย์หญิง ณัฐชญา ไมตรีเวช ผู้เชี่ยวชาญด้านผิวพรรณและความงาม ผู้ก่อตั้ง ณัฐชญา คลีนิค ได้อธิบายและขยายความเทคโนโลยีนี้ว่า “เครื่องมือนี้ เป็นนวัตกรรมใหม่ล่าสุด ที่ทาง ณัฐชญา คลีนิค นำเข้ามาเป็นที่แรกในประเทศไทย โดยเป็นการใช้คลื่น RF หรือ Redio Frequency เข้าไปช่วยกระตุ้นสารสร้างคอลลาเจนและกระตุ้นการไหลเวียนของเลือด ทำให้เกิดการซ่อมแซม ฟื้นฟู และ กระชับน้องสาวคนสวยของเรา
สำหรับขั้นตอนการปฏิบัติตัวก่อน ขณะ และหลังทรีทเม้นท์ ก็ชิลล์มาก เริ่มจาก ทำใจสบายๆนึกถึงความสุขและความมั่นใจที่กำลังจะมา แล้วคุณหมอก็จะบวชชีให้น้องสาว หลังจากนั้น ก็จะเป็นการทาเจลหล่อลื่นที่หัวเครื่องมือขนาดเล็ก เพื่อนำทางเครื่องมือไปพบน้องสาวด้านใน เพื่อปล่อยคลื่น RF อุ่นๆ ไปเรื่อยๆ ง่ายๆแค่นี้ กลับบ้านงดกิจกรรมเข้าจังหวะสองวันหลังทำ และขมิบบ่อยๆเพื่อช่วยกระตุ้นการสร้างกล้ามเนื้อให้ดียิ่งขึ้น ง่ายๆแค่นี้เลยค่ะ”
สาวน้อย สาวใหญ่ท่านไหนที่สนใจอยากจะไปยกกระชับ เพิ่มระดับความสุขและความมั่นใจ แบบ 10 10 10 ให้กับน้องสาว สามารถติดต่อนัดหมายเพื่อปรึกษาฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย หรือ สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ ณัฐชญา คลีนิค โทร 0-2102-5964 / Line@: @natchayaclinic หรือ www.natchayaclinic.com
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติม ฐิตารัตน์ ธนะรัตน์สมบัติ ตู่ 096-692-2956
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น