บล.ธนชาต มอบเงินจากโครงการ “I SAVE LIVES” สมทบทุนซื้ออุปกรณ์การแพทย์
หอผู้ป่วยวิกฤต รพ.เสนา จ.พระนครศรีอยุธยา
บริษัทหลักทรัพย์ ธนชาต จำกัด (มหาชน) โดย นางสาวโสภา ภูมิวิจิตรชัย (ที่ 4 จากซ้าย) นางสุปวาสา สุวรรณรัต (ที่ 5 จากซ้าย) และนายสุรศักดิ์ จันทร์วิเมลือง (ที่ 6 จากซ้าย) ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการ เป็นตัวแทนมอบเงินสนับสนุนจากกา รระดมทุนของผู้บริหาร พนักงาน และลูกค้ากลุ่มธนชาต ภายใต้โครงการ ‘I SAVE LIVES’ จำนวน 520,472 บาท และชุดบุญรักษาที่บรรจุเครื่ องอุปโภค-บริโภคสำหรับผู้ป่วย แก่ นายแพทย์นิติ เหตานุรักษ์ ผู้อำนวยการ และคณะผู้บริหาร โรงพยาบาลเสนา จังหวัดพระนครศรีอยุธยา เพื่อนำไปจัดซื้ออุปกรณ์ ทางการแพทย์สำหรับหอผู้ป่วยวิ กฤต (ICU) เมื่อเร็วๆ นี้
ผู้มีจิตศรัทธาสามารถร่วมบริ จาคเงินเข้าโครงการ ‘I SAVE LIVES’ ได้ต่อเนื่องเพียงใช้โมบายแบงกิ้ ง แอปพลิเคชัน (ไม่จำกัดธนาคาร) สแกน QR Code ซึ่งระบบจะนำส่งข้อมูลการบริ จาคให้กับกรมสรรพากรเพื่อใช้ ลดหย่อนภาษี 2 เท่า โดยไม่ต้องขอเอกสารการบริจาคต่ อไป
****************************** ****************************** ***********
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น